Live schedule

รายการถ่ายทอดสด


ตารางถ่ายทอดสด 18 ตุลาคม 2561

พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
21:00
แดท ราส
พบ
อัล อคาบา
รอลิงค์
23:30
อัล บากา
พบ
AL Salt
รอลิงค์
บาส NBA
07:30
มินเนโซต้า ทิมเบอร์วูล์ฟ
พบ
ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์
รอลิงค์
จอร์เจีย พรีเมียร์
22:00
ตอร์ปิโด คาตูซี่
พบ
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
รอลิงค์
อเมริกัน ฟุตบอล(NFL)
07:20
Denver Broncos
พบ
Arizona Cardinals
รอลิงค์
Colombia Copa Mustang A
04:00
เอ็นบิกาโด
พบ
เดปอร์ติโบ ปาสโต้
รอลิงค์
06:00
เดปอร์ติโว กาลี
พบ
อเมริกา เด กาลี
รอลิงค์
06:00
ลา อีคูดัด
พบ
ดิปอร์เทส โตลิม่า
รอลิงค์
06:00
จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
พบ
ปาตริโอตาส
รอลิงค์
Germany Regionalliga
00:00
อีเกสโตร์ฟ
พบ
BSV เรห์เด้น
รอลิงค์
เวเนซุเอลา พรีเมียร์
03:00
เดปอร์ตีโบ ลาร่า
พบ
Mineros de Guayana
รอลิงค์
ฝรั่งเศส ลีก3
01:45
อาวรองเช่
พบ
ลาวาล
รอลิงค์
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
03:00
MC แอลเจอร์
พบ
MO Bejaia
รอลิงค์
03:00
 CR เบลูอิซดัด
พบ
Hussein Dey
รอลิงค์
UEFA (W)
23:30
สตรอมเมน(W)
พบ
บรอนด์บี้(W)
รอลิงค์
23:30
บาร์เซโลน่า(W)
พบ
กลาสโกว์ ซิตี้(W)
รอลิงค์
00:00
FC ซูริค(W)
พบ
บาเยิร์น มิวนิค(W)
รอลิงค์
00:00
อาแจกซ์(W)
พบ
โอลิมปิก ลียง(W)
รอลิงค์
00:00
FC โรเซ็นการ์ด(W)
พบ
สลาเวีย ปราก(W)
รอลิงค์
00:00
โวล์ฟสบวร์ก(W)
พบ
แอตเลติโก้ มาดริด(W)
รอลิงค์
01:35
เชลซี(W)
พบ
ฟิออเรนติน่า(W)
รอลิงค์
กระชับมิตรทีมชาติ
04:00
ปานามา(W)
พบ
จาเมกา(W)
รอลิงค์
07:00
แคนาดา(W)
พบ
สหรัฐอเมริกา(W)
รอลิงค์
อินโดนีเซีย ลีกา
15:30
ศรีวิจาย่า เอฟซี
พบ
PSMS เมเดน
รอลิงค์
Israel D2
23:00
Hapoel Petah Tikva
พบ
Beitar Ramla
รอลิงค์
UEFA EU(WU-17)
19:00
สาธารณรัฐเช็ก(WU-17)
พบ
ยูเครน(WU-17)
รอลิงค์
อเมริกา เมเจอร์ลีก
06:30
ออร์แลนโด ซิตี้
พบ
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
รอลิงค์
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
พบ
โตรอนโต้ เอฟซี
รอลิงค์
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
23:00
Ripensia Timisoara
พบ
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
รอลิงค์
23:30
ปิโตรลูล โปรเอสติ
พบ
ดาเชีย มิโอวินี่
รอลิงค์
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
20:00
ทาลา อัล เจช
พบ
เอล เอนแทค
รอลิงค์
20:00
สโมฮา
พบ
ฮาราส เอล เฮดู๊ด
รอลิงค์
23:00
Nogoom El
พบ
เอล กัวน่า
รอลิงค์
02:00
อาหรับ คอนทรัคเตอ
พบ
วาดี้ เดกลา
รอลิงค์
อิตาลี C1
20:00
ยูเวนตุส(U23)
พบ
อาเรสโซ่
รอลิงค์
23:30
ซิราคูซ่า
พบ
แรนเดอร์ส
รอลิงค์
01:30
ลุคเชเซ่
พบ
ออร์ซ่าเชอน่า
รอลิงค์
01:30
พอนเตเดรา
พบ
Gozzano
รอลิงค์
เดนมาร์ก ดิวิชั่น1
00:00
ฮวิโดฟ
พบ
โคเก้
รอลิงค์
Poland D2
00:00
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
พบ
สเตล สตาโลว่า
รอลิงค์
รัสเซีย ทีมสำรอง
16:00
อันชิ มาคัชคาล่า(U21)
พบ
CSKA มอสโก(U21)
รอลิงค์
Estonia Esi Liiga
23:00
Levadia 2
พบ
นอมเม่ 2
รอลิงค์
โคปา เดล เรย์ สเปน
22:00
CD เอโบร
พบ
เยย์ดา เอสปอร์ติว
รอลิงค์
01:00
ซีดี ลูโก
พบ
อัลคอลคอน
รอลิงค์
01:00
ราโย่ มายาดาฮงด้า
พบ
สปอร์ติ้ง กิฆอน
รอลิงค์
01:30
ราซิ่ง ซานตานเดร์
พบ
UD โลโกรนเยส
รอลิงค์
01:45
เมลิลล่า
พบ
ออนทินเยนท์
รอลิงค์
01:45
ลาโฮยาลอร์กา
พบ
คูลทูรัล เลโอเนซ่า
รอลิงค์
02:00
เรอัล ซาราโกซ่า
พบ
คาดิส
รอลิงค์
02:00
อัลเมเรีย
พบ
เรอุสดิปอร์ติว
รอลิงค์
สโลวีเนีย คัพ
01:00
โคเปอร์
พบ
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
รอลิงค์
บราซิล คัพ
07:45
โครินเธียนส์ SP
พบ
ครูไซโร่ MG
รอลิงค์
อินเดีย ลีก
21:00
เชนไนยิน เอฟซี
พบ
นอร์ทอีสต์ ยูไนเต็ด
รอลิงค์
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
18:30
ปาดิสเดโคราซาน
พบ
ฟูแลด
รอลิงค์
ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก
22:15
อัล ฮาเซม
พบ
อัล กาดาซิย่า
รอลิงค์
22:35
อัล-เวห์ด้า(ซาอุ)
พบ
อัล เฟฮา
รอลิงค์
AFF U-19 Championship
16:00
อาหรับเอมิเรตส์(U19)
พบ
กาตาร์(U19)
รอลิงค์
19:00
อินโดนีเซีย(U19)
พบ
ไต้หวัน(U19)
รอลิงค์
โปรตุเกส คัพ
02:45
Sertanense FC
พบ
เบนฟิก้า
รอลิงค์